| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067058R1 |
| Mô tả danh mục | XT2N 160 Ekip LS/I In=160A 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Aptomat dạng khối) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | XT2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 160 Ampe |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Mức độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
(220-240 V AC) 65 kA (380-415 V AC) 36 kA (440 V AC) 36 kA (500 V AC) 30 kA (690 V AC) 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) |
(220-240 V AC) 65 kA (380-415 V AC) 36 kA (440 V AC) 36 kA (500 V AC) 30 kA (690 V AC) 10 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LS/I (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng) | 90 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.12 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.