| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067054R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT2N 160 Ekip LS/I In=10A 3p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động Tmax XT2N 160 loại cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và rơ le điện tử AC Ekip-LS/I dòng định mức 10A |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 10 Ampe |
| Khung dòng điện ($I_u$) | 160 Ampe |
| Số cực | 3 cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Short-circuit performance level) | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 220-240 V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415 V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500 V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% của $I_{cu}$ (tại mọi mức điện áp nêu trên) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | Ekip LS/I |
| Công nghệ bộ nhả | Điện tử (Solid-state) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ) hoặc I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại đấu nối cực (Terminal Connection Type) | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ mỗi giờ / 25000 chu kỳ tổng |
| Chiều rộng sản phẩm | 90 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.12 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.