| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067042R1 |
| Mô tả ngắn | XT2N 160 TMA 125-1250 4p F F InN=100% |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 65 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 220-240V AC | 100% Icu (65 kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 380-415V AC | 100% Icu (36 kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 690V AC | 100% Icu (10 kiloAmpe) |
| Cấp độ năng suất cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Loại bộ phận nhả (Trip Unit) | TMA |
| Nguyên lý hoạt động bộ phận nhả | Nhiệt - Từ (Thermomagnetic) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 87.5 ... 125 Ampe (0.7 ... 1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch tức thời (I - I3) | 625 ... 1250 Ampe (5 ... 10 x In) |
| Bảo vệ cực trung tính | 100% (Bảo vệ đầy đủ như các pha) |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 120 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.