| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067039R1 |
| Tên thương mại | XT2N 160 TMA 100-1000 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động vỏ đúc Tmax XT2N 160 loại cố định, 4 cực, đấu nối mặt trước, rơ le nhiệt từ TMA dòng định mức 100A, dòng từ 500-1000A |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động vỏ đúc (MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 100 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) / 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N (Normal - Trung bình) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380-415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L - I1) | 70 A ... 100 A (0.7 ... 1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I - I3) | 500 A ... 1000 A (5 ... 10 x In) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 120 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.