| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067037R1 |
| Tên thương mại | XT2N 160 TMA 63-630 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao khối tự động Tmax XT2N 160 dòng định mức 63A, 4 cực, chỉnh định nhiệt từ TMA, lắp cố định, đấu nối mặt trước |
| Loại sản phẩm | Cầu dao khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Kích thước khung (Frame size) | XT2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 63 Amperes |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC / 500 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kiloVolt |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch | N (Normal) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA (kiloAmperes) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA (kiloAmperes) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 440V AC | 36 kA (kiloAmperes) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 500V AC | 30 kA (kiloAmperes) |
| Dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 10 kA (kiloAmperes) |
| Dòng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% dòng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | TMA (Nhiệt từ điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 44.1 ... 63 Amperes |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 300 ... 630 Amperes |
| Kiểu đấu nối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 120 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.