| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067034R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | XT2N 160 TMD 32-320 4p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động khối Tmax XT2N 160 cố định 4 cực với đầu nối trước và rơ le nhiệt từ TMD dòng 32-320 A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 32 A |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 % của Icu |
| Loại rơ le (Release) | TMD (Nhiệt từ) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (TM) |
| Phạm vi cài đặt rơ le | 32 A (Nhiệt) - 320 A (Từ) |
| Cấp độ ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Loại cầu dao | XT2 |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 120 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 82.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.45 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.