| Mã sản phẩm | 1SDA067015R1 |
| Tên sản phẩm | XT2N 160 TMA 50-500 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Mô tả ngắn | XT2N 160 TMA 50-500 3p F F |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 50 A |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 160 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415V AC | 36 kA (100% Icu) |
| Loại bộ nhả (Relay) | TMA (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt dòng quá tải (Ir) (Bảo vệ nhiệt) | 35...50 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (Ii) (Bảo vệ từ) | 300...500 A (Điều chỉnh được 6...10 x In) |
| Độ bền cơ học | 25000 lần đóng cắt (240 lần/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 lần đóng cắt (120 lần/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.4 kg |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Fixed, Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.