| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067014R1 |
| Tên sản phẩm | XT2N 160 TMA 40-400 3p F F |
| Mô tả ngắn | C.BREAKER TMAX XT2N 160 FIXED THREE-POLE WITH FRONT TERMINALS AND THERMOMAGNETIC RELEASE TMA R 40 I3=200...400 A |
| Loại sản phẩm chính | SACE Tmax XT |
| Dòng sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 |
| Dòng định mức (In) | 40 A |
| Dòng chịu tải liên tục (Iu) | 160 A |
| Loại Trip Unit (Bộ bảo vệ) | TMA (Nhiệt từ) |
| Dải cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 28...40 A (0.7...1 x In) |
| Dải cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 200...400 A (5...10 x In) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 36 kA |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (240 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ (120 chu kỳ/giờ) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.