| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA067002R1 |
| Tên sản phẩm | XT2N 160 TMD 2.5-25 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động Tmax XT2N 160 cố định 3 cực, đấu nối mặt trước, bộ nhả từ nhiệt TMD |
| Dòng điện định mức (In) | 2.5 A |
| Số cực | 3 Cực |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220-240V AC | 65 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380-415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (L) | 1.75 ... 2.5 A (Điều chỉnh được) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I) | 25 A (Cố định) |
| Độ bền cơ học | 240 chu kỳ/giờ (Tổng 25000 chu kỳ) |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ/giờ (Tổng 8000 chu kỳ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 90 mm x 130 mm x 82.5 mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.1 kg |
| Loại cầu đấu | Đấu nối phía trước (Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.