| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Đặc tính |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066821R1 |
| Mô tả sản phẩm | XT1B 160 TMD 160-1600 4p F F InN=100% |
| Dòng sản phẩm | SACE Tmax XT |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Số cực (Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC / 500 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Nhiệt từ) |
| Phạm vi cài đặt dòng quá tải (L) | 112...160 A (Điều chỉnh được 0.7...1 x In) |
| Cài đặt dòng ngắn mạch tức thời (I) | 1600 A (Cố định 10 x In) |
| Bảo vệ trung tính | 100% (Bảo vệ đầy đủ) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 220/230/240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 380/415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 500V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 690V AC | 3 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu (tại mọi mức điện áp) |
| Độ bền cơ học | 25000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 8000 lần đóng cắt (120 lần/giờ) |
| Kiểu đấu nối đầu cực | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.