| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066820R1 |
| Tên thương mại | XT1B 160 TMD 160-1600 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động vỏ đúc Tmax XT1B 160 cố định 4 cực với đầu cực mặt trước và bộ nhả từ nhiệt TMD 160-1600 A |
| Mã EAN | 8015644007263 |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 160 Ampe |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hertz |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) / 500 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 220-240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380-415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 8 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 3 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMD (Từ nhiệt) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ quá tải (I1) | 112...160 Ampe (Điều chỉnh 0.7...1 x In) |
| Phạm vi cài đặt bảo vệ ngắn mạch (I3) | 1600 Ampe (Cố định 10 x In) |
| Loại kết nối đầu cực | Cố định - Mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 70 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.400 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.