| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066814R1 |
| Tên sản phẩm | XT1B 160 TMD 40-450 4p F F |
| Mô tả ngắn | MCCB XT1B 160 Fixed 4P Front Terminals TMD 40-450A |
| Dòng định mức (In) | 40 A |
| Số cực | 4 |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 415VAC | 18 kA |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 800 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 8 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại Trip Unit | TMD (Nhiệt từ) |
| Dòng cắt từ tính (Im) | 450 A |
| Loại đấu nối | Fixed Front (Cố định mặt trước) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 70 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.4 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.