| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA066794R1 |
| Tên sản phẩm | A2N 250 TMF 160-1600 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) dòng Formula A2N, cố định, 4 cực, đấu nối trước, chip từ nhiệt TMF |
| Dòng điện định mức (In) | 160 A |
| Khung dòng điện (Frame Size) | 250 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch (Icu) tại 240V AC | 85 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại Chip (Trip Unit) | TMF (Từ nhiệt cố định) |
| Dải bảo vệ từ (Short-circuit setting) | 1600 A |
| Loại đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 10000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 4000 lần đóng cắt |
| Chiều rộng | 140 mm |
| Chiều cao | 150 mm |
| Chiều sâu | 60 mm |
| Tiêu chuẩn | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.