| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066791R1 |
| Tên sản phẩm thương mại | A2C 250 TMF 225-2250 4p F F |
| Dòng sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối FORMULA (Molded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | A2C 250 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 225 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 550 V xoay chiều (AC) / 250 V một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 480V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 250V DC (2 cực nối tiếp) | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V AC | 12.5 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Kiểu đấu nối trạm cực | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.