| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066790R1 |
| Tên đầy đủ sản phẩm | A2C 250 TMF 200-2000 4p F F |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) A2C dòng 250A, dòng cắt 25kA, 4 cực |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Loại khung kích thước (Frame size) | A2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 200 Ampere |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kiloVolt |
| Điện áp hoạt động định mức | 550 Volt AC / 250 Volt DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức ($I_{cs}$) | (240 V AC) 25 kA (380 V AC) 12.5 kA (415 V AC) 12.5 kA (440 V AC) 10 kA (480 V AC) 7.5 kA (500 V AC) 2.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) | (240 V AC) 50 kA (380 V AC) 25 kA (415 V AC) 25 kA (440 V AC) 20 kA (480 V AC) 15 kA (500 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 cực mắc nối tiếp 25 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (LI) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch từ tính ($I_3$) | 2000 Ampere |
| Kiểu đấu nối cực chính | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ hoạt động |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.