| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066787R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | A2C 250 TMF 125-1250 4p F F |
| Loại sản phẩm mở rộng | A2C 250 TMF 125-1250 4p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động khối Formula A2C 250 cố định 4 cực với đầu nối mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMF dòng định mức 125A - dòng từ 1250A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Loại đầu nối | Mặt trước (Front) |
| Dòng điện định mức (In) | 125 Ampe |
| Dòng điện chịu đựng ngắn mạch định mức (Im) | 1250 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp vận hành định mức | 550 V AC / 250 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 480V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 250V DC | 2 cực nối tiếp: 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 50% của Icu (ví dụ: 12.5 kA tại 415V AC) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Kích thước (Rộng) | 140 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.