| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066781R1 |
| Mô tả ngắn | A2N 250 TMF 125-1250 3p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Khung kích thước | A2 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 Ampe |
| Dòng điện khung định mức ($I_u$) | 250 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 18 kA (50% của $I_{cu}$) |
| Điện áp vận hành định mức ($U_e$) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải và Ngắn mạch (Li) |
| Kiểu đấu nối | Cố định - Mặt trước (Fixed - Front) |
| Độ bền cơ học | 2500 chu kỳ (vận hành mỗi giờ) / 10000 chu kỳ (tổng) |
| Độ bền điện | 120 chu kỳ (vận hành mỗi giờ) / 4000 chu kỳ (tổng) |
| Kích thước (Rộng) | 105 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.