| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066779R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | A2C 250 TMF 225-2250 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | A2C 250 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 225 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 380 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440 V AC | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 480 V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 500 V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 250 V DC | 25 kA (2 cực mắc nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 240 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 380 V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 415 V AC | 12.5 kA |
| Nguyên lý bộ bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Loại bộ bảo vệ | TM (Nhiệt - Từ) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch (Từ) | 2250 A |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Chiều rộng (Net Width) | 105 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 150 mm |
| Chiều sâu (Net Depth / Length) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 1.1 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.