| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066772R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | A2N 250 TMF 200-2000 1p F F |
| Loại sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 1 Cực (1P) |
| Dòng điện định mức (In) | 200 Ampe |
| Dòng điện không gián đoạn định mức (Iu) | 250 Ampe |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 240 Vôn AC / 125 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 125V DC | 10 kA (kiloAmpe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA (kiloAmpe) - (50% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định - Thermomagnetic Fixed) |
| Chức năng bảo vệ | Ngắn mạch và Quá tải (Short-Circuit and Overload) |
| Dải cài đặt dòng từ (Short-Circuit - Im) | 2000 Ampe |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 2500 lần đóng cắt (có tải); 10000 lần (cơ khí) |
| Kích thước (Rộng) | 35 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.260 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.