| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066771R1 |
| Mô tả danh mục | A2N 250 TMF 175-1750 1p F F |
| Nhà sản xuất | ABB |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Kích thước khung (Frame Size) | A2 |
| Số cực | 1 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 175 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 240 Volt xoay chiều / 125 Volt một chiều |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 Kilovolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V xoay chiều | 25 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 125V một chiều | 10 Kiloampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 240V xoay chiều | 12.5 Kiloampe (50% của Icu) |
| Loại bộ nhả bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Short-Circuit Performance Level) | N (Tiêu chuẩn) |
| Cài đặt bảo vệ ngắn mạch từ (I3) | 1750 Ampe |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Mặt trước (Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Chiều rộng sản phẩm | 35 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.280 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.