| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066762R1 |
| Mã EAN | 8015644006720 |
| Tên mô tả danh mục | A1N 125 TMF 50-500 4p F F |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Ampe |
| Dòng khung định mức (Iu) | 125 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 415V AC | 36 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 240V AC | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 440V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 500V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 50% của Icu (18 kiloAmpe) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Độ bền cơ học | 10000 lần đóng cắt |
| Loại đấu nối cực | Cố định phía trước (Fixed Front - F) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.9 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.