| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066760R1 |
| Mã EAN | 8015644006708 |
| Tên mô tả đầy đủ | A1N 125 TMF 30-400 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm chính | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 30 A |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 18 kA (50% $I_{cu}$) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Loại thiết bị đầu cuối | Cố định, đấu nối mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.