| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066757R1 |
| Mô tả sản phẩm | A1N 125 TMF 15-400 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại thiết bị | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Kích thước khung (Frame size) | A1 (125 A) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 15 A |
| Dòng bảo vệ ngắn mạch từ trường (Im) | 400 A (Cố định) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240V AC | 100 kA |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | TMF - Từ nhiệt cố định (Fixed Thermal, Fixed Magnetic) |
| Kiểu đấu nối (Terminals) | F F - Cố định, Mặt trước (Fixed, Front) |
| Độ bền cơ khí | 8500 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 1500 lần đóng cắt |
| Chiều rộng | 101.6 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | Khoảng 0.9 kg - 1.0 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.