| Thông số | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA066755R1 |
| Tên đầy đủ sản phẩm | FORMULA A1C 100 TMF 100-1000 4p F F |
| Loại sản phẩm | Bộ ngắt mạch dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA A1 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng định mức | 100 Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) | 25 kiloAmpe tại điện áp 415V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 12.5 kiloAmpe tại điện áp 415V AC |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550V AC / 250V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Đơn vị giải phóng (Trip unit) | TMF (Nhiệt cố định, Từ cố định) |
| Dòng giải phóng nhiệt cố định | 100 Ampe |
| Dòng giải phóng từ cố định | 1000 Ampe |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Kiểu kết nối | Kết nối phía trước (Front Terminals) |
| Độ bền cơ học | 8500 lần đóng cắt |
| Độ bền điện lực | 1500 lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng x Sâu x Cao) | 101.6 x 60 x 130 milimét |
| Trọng lượng sản phẩm | 1.1 kilogram |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.