| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066749R1 |
| Mô tả danh mục ABB | A1C 125 TMF 40-400 4p F F |
| Mã EAN | 8015644006597 |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại khung kích thước | A1 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240 Volt xoay chiều | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380 Volt xoay chiều | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 Volt xoay chiều | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 Volt xoay chiều | 20 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500 Volt xoay chiều | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 Volt xoay chiều | 12.5 kA (50% của Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) - Cố định |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.05 kg (xấp xỉ) |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.