| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066748R1 |
| Tên sản phẩm quốc tế | A1C 125 TMF 30-400 4p F F |
| Mô tả danh mục | MCCB Formula A1C 125 chỉnh định cố định 4 cực 30A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 30 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240 Volt xoay chiều | 50 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380/415 Volt xoay chiều | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 Volt xoay chiều | 20 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 480 Volt xoay chiều | 15 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500 Volt xoay chiều | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 240 Volt xoay chiều | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 380/415 Volt xoay chiều | 12.5 kiloAmpe |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Kiểu đấu nối | Cố định, Phía trước (Front) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 101.6 mm x 130 mm x 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.000 kg (Kilogram) |
| Dòng khung (Frame size) | A1C |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.