| Thông số / Đặc tính kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066744R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | A1B 125 TMF 125-1250 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Loại sản phẩm | CB tự động (Automatic Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực (4P) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 125 A |
| Dòng điện không gián đoạn định mức ($I_u$) | 125 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC (Xoay chiều) 250 V DC (Một chiều) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 9 kA (50% của $I_{cu}$) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (LI) |
| Ngưỡng dòng bảo vệ ngắn mạch (Từ) | 1250 A |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước (Front - F) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện (Electrical Durability) | 1500 chu kỳ (tại 415 V In) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 1.037 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.