| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066740R1 |
| Mã EAN | 8015644006503 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | A1B 125 TMF 70-700 4p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm chính | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Dòng điện định mức (In) | 70 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 480V AC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 5 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 250V DC | 5 kiloAmpe (với 2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | Bằng 50% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải và Ngắn mạch |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Khung kích thước (Sub-type) | A1 |
| Loại kết nối cực đấu nối | Cố định mặt trước (Fixed Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 1.05 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.