| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066737R1 |
| Tên định danh (Type Designation) | A1B 125 TMF 40-400 4p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động khối FORMULA A1B 125 cố định 4 cực với cực đấu dây mặt trước và bộ nhả nhiệt từ TMF dòng định mức 40 Ampe |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Loại sản phẩm | MCCB (Cầu dao khối đúc) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 40 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240 Volt xoay chiều | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415 Volt xoay chiều | 18 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 550 Volt xoay chiều | 5 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 250 Volt một chiều | 10 kiloAmpe (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415 Volt xoay chiều | 9 kiloAmpe (50% của Icu) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Kích thước khung (Frame size) | A1 |
| Chiều rộng | 101.6 mm |
| Chiều cao | 130 mm |
| Chiều sâu | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.9 kg |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.