| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA066736R1 |
| Tên loại sản phẩm mở rộng | A1B 125 TMF 30-400 4p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động Formula A1B 125 cố định 4 cực với cực đấu dây phía trước và bộ nhả nhiệt từ TMF R 30-400 A |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm chính | Molded Case Circuit Breaker (MCCB) - Cầu dao khối |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 30 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 V AC) 25 kA (380 V AC) 18 kA (415 V AC) 18 kA (440 V AC) 15 kA (480 V AC) 10 kA (500 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 Poles in Series 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | (240 V AC) 12.5 kA (380 V AC) 9 kA (415 V AC) 9 kA (440 V AC) 7.5 kA (480 V AC) 5 kA (500 V AC) 2.5 kA |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | B (Dòng cắt trung bình) |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC 60947 |
| Loại thiết bị đầu cuối (Terminal Connection) | Mặt trước (Front) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 0.9 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.