| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066734R1 |
| Mã EAN | 8015644006440 |
| Mô tả catalog | A1B 125 TMF 20-400 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm (Type) | A1B |
| Kích thước khung (Frame Size) | A1 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 20 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 550 V AC (Xoay chiều) / 250 V DC (Một chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 380 V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415 V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440 V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 480 V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500 V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 250 V DC | 5 kA (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 50% của khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Loại bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch (LI) |
| Loại kết nối cực | Trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 1500 lần đóng cắt (tại 415 V In) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.916 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.