| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066733R1 |
| Mô tả danh mục | A1B 125 TMF 15-400 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 15 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240 Vôn AC | 25 kA (Kiloampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 380 Vôn AC | 18 kA (Kiloampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415 Vôn AC | 18 kA (Kiloampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 240 Vôn AC | 12.5 kA (Kiloampe) (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380 Vôn AC | 9 kA (Kiloampe) (50% Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 Vôn AC | 9 kA (Kiloampe) (50% Icu) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ quá tải (L) | Cố định ở mức 15 Ampe |
| Chức năng bảo vệ ngắn mạch (I) | Cố định ở mức 400 Ampe |
| Loại đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học | Chu kỳ vận hành không tải: 2000 lần |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.916 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.