| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066709R1 |
| Mô tả sản phẩm (Catalog Description) | A1C 125 TMF 15-400 3p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA A1 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện không đổi định mức (Iu) - Frame Size | 125 A |
| Dòng điện định mức (In) | 15 A |
| Loại bảo vệ (Release Type) | TMF (Từ nhiệt cố định - Thermomagnetic Fixed) |
| Ngưỡng bảo vệ từ trường (Im) | 400 A |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 240V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 380V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn thực tế (Icu) tại 415V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 12.5 kA (50% Icu) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức | 550 V AC / 250 V DC |
| Độ bền cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Loại đấu nối | Cố định, cực đấu trước (Fixed, Front terminals) |
| Kích thước (Rộng) | 76.2 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.700 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.