| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066704R1 |
| Mã EAN | 8015644694159 |
| Mô tả danh mục | A1B 125 TMF 70-700 3p F F |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA A1 (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 70 Ampe |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Vôn AC / 250 Vôn DC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 380V / 415V AC | 18 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 15 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 480V / 500V AC | 10 kA (kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 250V DC | 10 kA (kilo Ampe) (cho 2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 380V / 415V AC | 9 kA (kilo Ampe) (50% của Icu) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B (18kA tại 415V) |
| Loại bộ nhả (Release) | TMF (Từ nhiệt - Cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Ngắn mạch (I) |
| Ngưỡng bảo vệ quá tải (L) | 70 Ampe (Cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch (I) | 700 Ampe (Cố định) |
| Loại đấu nối thiết bị đầu cuối | Trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 2000 chu kỳ (với tải định mức) |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.700 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.