| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066566R1 |
| Mô tả sản phẩm | A3N 630 TMF 630-6300 3p F F |
| Mã EAN | 8015644004782 |
| Dòng sản phẩm chính | FORMULA |
| Tên dòng sản phẩm | A3 |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 630 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 Vôn xoay chiều (AC) / 250 Vôn một chiều (DC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 18 kA (50% của Icu) |
| Loại bảo vệ (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) / Một chiều (DC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Loại kết nối thiết bị đầu cuối | Mặt trước cố định (Front Fixed) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 139.5 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 205 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 103.5 mm |
| Khối lượng tịnh | 4.588 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.