| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066559R1 |
| Tên sản phẩm | A2B 250 TMF 250-2500 4p F F |
| Mô tả ngắn | Cầu dao tự động MCCB FORMULA A2B dòng định mức 250A, 4 cực, khả năng cắt 18kA |
| Thương hiệu | ABB |
| Dòng sản phẩm | FORMULA (Dòng A2) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Vôn AC / 250 Vôn DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 9 kA (50% Icu) |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ quá tải (L) | Cố định ở 250 Ampe |
| Chức năng bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) | Cố định ở 2500 Ampe |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện (tại 415V AC) | 1000 chu kỳ hoạt động |
| Loại đấu nối | Mặt trước (Front - F) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 140 mm x 150 mm x 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.