| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066557R1 |
| Mã EAN | 8015644004699 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | A2B 250 TMF 200-2000 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động (Automatic Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 200 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 18 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 480V AC | 15 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 500V AC | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 250V DC | 5 kA (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 50% của $I_{cu}$ (tại các mức điện áp tương ứng) |
| Loại bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định - Thermomagnetic Fixed) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước khung (Sub-type) | A2 |
| Loại kết nối đầu cực | Trước (Front - F) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed - F) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 4000 chu kỳ (với tải); 10000 chu kỳ (cơ khí) |
| Chiều rộng sản phẩm | 140 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.75 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.