| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066552R1 |
| Tên thương mại | A2B 250 TMF 225-2250 3p F F |
| Mô tả sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) dòng FORMULA A2B 250 cố định 3 cực với đầu nối mặt trước và rơ le nhiệt từ TMF dòng định mức 225A - dòng cắt từ 2250A |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 225 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) |
25 kA tại 240 V AC 18 kA tại 380 V AC 18 kA tại 415 V AC 15 kA tại 440 V AC 15 kA tại 480 V AC 5 kA tại 500 V AC 5 kA tại 250 V DC (2 cực nối tiếp) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
12.5 kA tại 240 V AC (50%) 9 kA tại 380 V AC (50%) 9 kA tại 415 V AC (50%) 7.5 kA tại 440 V AC (50%) 7.5 kA tại 480 V AC (50%) 2.5 kA tại 500 V AC (50%) |
| Loại rơ le bảo vệ | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại đầu nối | Đầu nối mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 2500 chu kỳ (với tải); 4000 chu kỳ (không tải) |
| Chiều rộng sản phẩm | 105 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.3 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.