| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066546R1 |
| Mã EAN | 8015644004581 |
| Tên sản phẩm mở rộng | A2N 250 TMF 225-2250 2p F F |
| Mô tả danh mục | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) FORMULA A2N 250 cố định 2 cực với cực đấu dây mặt trước và bộ nhả từ nhiệt TMF R 225-2250 A |
| Dòng điện định mức (In) | 225 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 250 Ampe |
| Số cực | 2 Cực |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức | 550 Vôn AC (Xoay chiều), 250 Vôn DC (Một chiều) |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
(240 V AC) 85 kA (380 V AC) 30 kA (415 V AC) 30 kA (440 V AC) 25 kA (480 V AC) 25 kA (500 V AC) 10 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) |
(240 V AC) 42.5 kA (380 V AC) 15 kA (415 V AC) 15 kA (440 V AC) 12.5 kA (480 V AC) 12.5 kA (500 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp 15 kA |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Dải cài đặt ngắn mạch (Bộ phận từ) | 2250 Ampe |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Tiêu chuẩn | IEC (Ủy ban Kỹ thuật Điện Quốc tế) |
| Loại cầu dao con (Sub-type) | A2 |
| Loại kết nối cực (Terminal Connection) | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 4000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 70 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 150 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.925 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.