| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA066538R1 |
| Mô tả danh mục | A2C 250 TMF 175-1750 1p F F |
| Tên sản phẩm | SACE FORMULA A2 Moulded Case Circuit Breaker |
| Tiêu chuẩn kỹ thuật | IEC |
| Số cực | 1 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 175 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 125 Volt DC / 240 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 125V DC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kA (50% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và ngắn mạch (I) |
| Ngưỡng bảo vệ ngắn mạch từ tính (I3) | 1750 Ampe |
| Loại đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 35 mm |
| Kích thước (Cao) | 150 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.280 kg |
| Độ bền cơ học | 4000 lần đóng cắt (có tải); 10000 lần (không tải) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.