| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066531R1 |
| Mã EAN | 8015644693153 |
| Tên mô tả sản phẩm | A1A 125 TMF 70-700 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (MCCB - Cầu dao khối) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 70 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt AC / 250 Volt DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415 Volt AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 240 Volt AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 415 Volt AC | 5 kA (50% Icu) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ quá tải (L) | 70 Ampe (Cố định) |
| Chức năng bảo vệ ngắn mạch (I) | 700 Ampe (Cố định) |
| Loại cầu dao | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 8500 lần đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 415 Volt In) | 1500 lần đóng cắt |
| Kích thước (Rộng) | 101.6 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.00 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.