| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066529R1 |
| Mô tả ngắn của nhà sản xuất | A1A 125 TMF 50-500 4p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA A1 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 50 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 240 V AC | 25 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 380-415 V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 6 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 250 V DC (2 cực nối tiếp) | 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 240 V AC | 12.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 380-415 V AC | 5 kA |
| Loại bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại thiết bị đầu cuối kết nối | Mặt trước (Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 101.6 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 1.043 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.