| Đặc điểm kỹ thuật | Thông số chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066525R1 |
| Mô tả trên danh mục | A1A 125 TMF 20-400 4p F F |
| Tên sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 20 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
(240 V AC) 25 kA (380 V AC) 10 kA (415 V AC) 10 kA (440 V AC) 8 kA (480 V AC) 7.5 kA (500 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp: 5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
(240 V AC) 12.5 kA (380 V AC) 5 kA (415 V AC) 5 kA (440 V AC) 4 kA (480 V AC) 3.75 kA (500 V AC) 2.5 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp: 2.5 kA |
| Loại bảo vệ (Release) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Dòng ngắn mạch từ ($I_m$) | 400 Ampe |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Mặt trước (Front) |
| Kích thước (Rộng) | 101.6 mm |
| Kích thước (Cao) | 130 mm |
| Kích thước (Sâu) | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.956 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.