| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066510R1 |
| Mô tả danh mục | A1A 125 TMF 15-400 3p F F |
| Tên sản phẩm | Moulded Case Circuit Breaker (Cầu dao tự động dạng khối) |
| Loại sản phẩm | FORMULA A1 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 15 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức | 550 V AC (Xoay chiều) / 250 V DC (Một chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | (240 V AC) 5 kA (380 V AC) 5 kA (415 V AC) 2.5 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp 2.5 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | (240 V AC) 10 kA (380 V AC) 10 kA (415 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 cực nối tiếp 5 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | A |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Phạm vi cài đặt dòng ngắn mạch (Im) | 400 Ampe |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kiểu đấu nối terminal | Cố định mặt trước (Front Fixed) |
| Chiều rộng sản phẩm | 76.2 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.700 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.