| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066505R1 |
| Mã EAN | 8015644692996 |
| Tên mô tả sản phẩm | A1N 125 TMF 90-900 2p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Molded Case Circuit Breaker (Cầu dao khối) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 90 Ampe |
| Số cực | 2 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 Von AC / 250 Von DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 Von |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa ($I_{cu}$) |
(240 V AC) 50 kA (380 V AC) 36 kA (415 V AC) 36 kA (440 V AC) 25 kA (480 V AC) 18 kA (500 V AC) 10 kA (250 V DC) 2 Poles in Series 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) |
(240 V AC) 25 kA (380 V AC) 18 kA (415 V AC) 18 kA (440 V AC) 12.5 kA (480 V AC) 9 kA (500 V AC) 5 kA (250 V DC) 2 Poles in Series 18 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải và Ngắn mạch (LI) |
| Cấu hình đầu cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 10000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 50.8 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.556 kg |
| Tiêu chuẩn | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.