| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066503R1 |
| Mô tả danh mục quốc tế | A1N 125 TMF 70-700 2p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm chính | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 2 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 70 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 240V AC | 30 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 380V / 415V AC | 10 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch dịch vụ ($I_{cs}$) | 50% của $I_{cu}$ |
| Công nghệ bảo vệ (Trip Unit) | TMF (Nhiệt - Từ cố định) |
| Ngưỡng bảo vệ từ trường (Ngắn mạch) | 700 Ampe |
| Loại thiết bị đầu cuối kết nối | Mặt trước (Front) |
| Phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Độ bền cơ học | 15000 chu kỳ |
| Chiều rộng tịnh | 50.8 mm |
| Chiều cao tịnh | 130 mm |
| Chiều sâu tịnh | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.