| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066501R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | A1N 125 TMF 50-500 2p F F |
| Mô tả chi tiết | Cầu dao tự động FORMULA A1N 125 cố định 2 cực với các đầu cực trước và bộ nhả nhiệt từ TMF R 50-500 A |
| Dòng điện định mức (In) | 50 Ampe |
| Số cực | 2 |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 Volt xoay chiều (AC) / 250 Volt một chiều (DC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 Kilo Volt |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 240 Volt xoay chiều | 50 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415 Volt xoay chiều | 30 Kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415 Volt xoay chiều | 15 Kilo Ampe (50% của Icu) |
| Loại bộ nhả (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Bình thường) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước khung | A1 |
| Loại sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Loại cầu dao | MCCB (Cầu dao khối đúc) |
| Loại thiết bị đầu cuối | Trước (Front) |
| Chiều rộng sản phẩm | 50.8 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.56 Kilôgam |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.