| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066499R1 |
| Mã EAN | 8015644692758 |
| Tên mô tả trên catalog | A1N 125 TMF 30-400 2p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (MCCB) |
| Dòng sản phẩm | FORMULA A1 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 2 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 30 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 550 V AC / 250 V DC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn thực tế (Icu) tại 415V AC | 36 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn thực tế (Icu) tại 240V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 18 kA (50% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Chức năng bảo vệ quá tải (L) | Cố định tại 30 A |
| Chức năng bảo vệ ngắn mạch (I) | Cố định tại 400 A |
| Độ bền cơ học | 2000 lần (đóng cắt có tải); 10000 lần (cơ khí) |
| Loại cầu đấu | Trước (Front - F) |
| Chiều rộng (Net Width) | 50.8 mm |
| Chiều cao (Net Height) | 130 mm |
| Chiều sâu (Net Depth) | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.556 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.