| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066495R1 |
| Tên gọi thương mại | A1C 125 TMF 100-1000 1p F F |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker - MCCB) |
| Dòng sản phẩm | SACE FORMULA |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 1 Cực (1P) |
| Dòng điện định mức (In) | 100 Ampe |
| Dòng điện khung định mức (Iu) | 125 Ampe |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 6 kiloVolts |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 690 Volts |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 240 Volts AC / 125 Volts DC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 240V AC | 25 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 125V DC | 10 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 240V AC | 12.5 kiloAmpe (50% Icu) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Nhiệt từ cố định (TMF - Thermomagnetic Fixed) |
| Loại đấu nối cực | Cố định, mặt trước (Fixed Front) |
| Độ bền cơ học | 2000 lần đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 25.4 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Trọng lượng tịnh | 0.245 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.