| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA066491R1 |
| Mã EAN | 8015644003975 |
| Tên mô tả danh mục (Catalog Description) | A1C 125 TMF 60-600 1p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE FORMULA |
| Loại sản phẩm | Cầu dao tự động dạng khối (Moulded Case Circuit Breaker) |
| Số cực | 1 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 60 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 125 V (Điện một chiều - DC) / 240 V (Điện xoay chiều - AC) |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 6 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 240V AC | 25 kilo Ampe |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành ($I_{cs}$) tại 240V AC | 12.5 kilo Ampe (50% của Icu) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn ($I_{cu}$) tại 125V DC | 10 kilo Ampe |
| Loại bộ nhả (Trip Unit) | TMF (Nhiệt từ cố định) |
| Loại bảo vệ | Bảo vệ quá tải và ngắn mạch |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối mặt trước (Front) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Chiều rộng sản phẩm | 25.4 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 130 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 60 mm |
| Khối lượng tịnh | 0.245 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.